Bango mai ɗumi mai ɗumi da sauri babban ƙarfin adaftan bangon USB 65W

1. Mafi karancin haske da cajin 65W GaN

2. ableaukuwa da kuma zane mai zane wanda yake cikakke don tafiye-tafiye da tafiye tafiye

3. Matsakaicin saurin caji yana iya ajiyewa zuwa kusan kashi 50%

4. Multi high power USB (A / C) mashigai don na'urorin hannu

5. Mafi girman inganci har zuwa 94%


Bayanin Samfura

*Wall Multi Usb Cajin 65W Bayanin Bayani


Fasaha tana bunkasa a cikin dukkan masana'antu daga kera zuwa sadarwa kuma yanzu ga yadda muke cajin kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu, da wayoyinmu. Ba kwa buƙatar ɗaukar caja daban-daban godiya ga cajin GaN USB C PD.

Wannan nau'ikan yana da ƙarfin fitarwa wanda yake a 65W wanda ke cajin kwamfutar tafi-da-gidanka a cikin sa'o'i biyu. Hakanan ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka tare da ƙimar ƙasa da sama da 65W. Zuwa tare da tashar USB, yana ba ka damar cajin na'urorinka lokaci guda. Thearfin wutar lantarki mai hankali yana tabbatar da cewa dukkan na'urorin ana caji mafi kyau. Ya dace da MacBook, wayoyi, Allunan, da sauran na'urorin USB. Ana amfani da shi ta GaN tech, wannan caja yakai 30% mafi ƙanƙanta da sauran caja, yana da kima don rakaka duk inda ka tafi. Wannan karamin cajin 65W PD tare da isar da wutar USB yana nufin saurin caji don na'urorin da ke USB-PD.

Theananan zane da ƙananan ƙira za su iya dacewa a aljihunka don haka zaka iya ɗaukar shi duk inda ka tafi. Haskenta kuma yana kawar da rayuwar batir. (Dace da duka PD & QC caji). Premium da Portable - An gwada tashoshin jiragen ruwa don jurewa amfani da 10,000 kuma cajin an injiniya don tsayayya da ci gaba da caji na mafi ƙarancin awanni 10,000, yana ba ku ingancin da za ku dogara da shi. Pd GaN USB caja tare da rarraba wutar lantarki, yana haɓaka ƙimar aiki don ɗayan na'urori ko na'urori masu yawa. An tsara shi don aiki tare da ƙarni na zamani na kwamfutoci da na'urori masu kaifin baki, wanda ke ba da damar fuskantar daidaitaccen toshe da caji mai sauri. ƙarin girma. Tare da shi, kuna samun aiki mai sanyaya da caji mai inganci.

*Multi USB Caja 65W ma'auni 


Girma: 53 * 53 * 30.5mm

USB-C: 5V-15V / 3A, 20V / 3.25A; PPS: 3.3V-16V / 4A (Max 65W)

USB-A: 5V / 3A, 9V / 2A, 12V / 1.5A, 20V / 1.8A; SCP: 5V / 4.5A, 4.5V / 5A (Max 36W)

USB-A + C: 18W + 45W (Max 63W)

USB-A: 36W

USB-C: 65W

GaN Technology Usb C Pd Caja

65W PD kebul na cajin adaftan caji ya juya zuwa ƙarami amma yana ƙara ƙarfin caji da watsa ƙarancin zafi

Iorarfin Tsaro mai Tsaro Pd

Tare da kariya ta caji, sarrafa zafin jiki, da ƙari, karewa mai yawa yana tabbatar da cikakkiyar kariya gare ku da na'urorinku

Jituwa M Type C Pd Caja

Mahimmin bayani guda biyu wanda zai iya tallafawa duk kayan USB C da USBA kamar su iPhone 11 Pro 11 11 Pro 11 Pro Max XS Max XR X,da dai sauransu

Rarraba Powerarfin Intelligarfin Maɗaukaki Bankin USB Na USB

Da wayo yana rarraba 65W na wuta tsakanin na'urori 2 yayin caji lokaci guda kuma yana tallafawa caji mai sauri har zuwa 65W lokacin da aka haɗa na'ura ɗaya, caja ce ta bango mai wayo


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana